Home
ข่าวกิจกรรม รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหารให้การปฏิสันถารคณะพระภิกษุนานาชาติ ต่างประเทศที่เดินทางมาทัศนศึกษาแลกเปลี่ยนวัฒนธรรม
วันนี้ (๓ พฤษภาคม ๒๕๖๗) เวลา ๑๐ นาฬิกา พระมหาพรชัย สิริวโร, ผศ.ดร. รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายบริหาร ได้ให้การปฏิสันถาต้อนรับพระอาคันตุกะจากต่างประเทศ คืออินเดีย ศรีลังการวมถึงประเทศไทย จำนวน ๓๕ รูป ซึ่งเป็นพระภิกษุนานาชาติที่เดินทางมาทัศนศึกษา มจร โครงการแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมสายบาลีและสันสกฤต ณ ห้องเรียน บี๔๐๖ อาคารเรียนรวม มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วังน้อย อยุธยา![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_203107-204x300.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_205557-300x141.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_200536-300x189.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_200549-300x172.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_20240503_200525-300x190.jpg)