Home
ข่าวกิจกรรม ผู้บริหารวิชาการบัณฑิตวิทยาลัย ร่วมอบรมคณะกรรมการประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน
วันที่ ๑๒-๑๓ พฤษภาคม พ.ศ. ๒๕๖๗ ผู้บริหารวิชาการบัณฑิตวิทยาลัย ประกอบด้วย รศ.ดร.ประพันธ์ ศุภษร รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการ พระมหาดนัยพัชร์ คมฺภีรปญฺโญ, ดร. อาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร ผศ.ดร.แม่ชีกฤษณา รักษาโฉม ผู้อำนวยการหลักสูตร ได้เข้าร่วมอบรมคณะกรรมการประเมินคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร มีพระมหาสมบูรณ์ วุฑฺฒิกโร, รศ.ดร. รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการเป็นประธาน ผู้ทรงคุณวุฒิประกอบด้วย ผศ.ปราณี พรรณวิเชียร กรรมการพัฒนาการประกันคุณภาพการศึกษาระดับอุดมศึกษา สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา
นางสาวนุชนภา รื่นอบเชย ที่ปรึกษาด้านมาตรฐานอุดมศึกษา สป.อว.
ณ ห้องสัมมาปัญญา อาคารพระพรหมบัณฑิต วิทยาลัยพุทธศาสตร์นานาชาติ (IBSC) มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยา่ลัย อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__4153386-300x200.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__4153390-300x200.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__4153389-300x200.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__4153391-300x200.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__8798286-300x225.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__4153394-300x225.jpg)