Home
ข่าวประชาสัมพันธ์ รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการร่วมสัมมนาโครงการพัฒนาหลักสูตรตามแนวทางเกณฑ์มาตรฐานอุดมศึกษา ๒๕๖๕
วันที่ ๒๓-๒๔ มกราคม พ.ศ.๒๕๖๖ รศ.ดร.ประพันธ์ ศุภษร รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัยฝ่ายวิชาการ ได้เข้าร่วมสัมมนาเชิงปฏิบัติการโครงการพัฒนาหลักสูตรตามแนวทางเกณฑ์มาตรฐานอุดมศึกษา ๒๕๖๕ ที่วิทยาเขตบาฬีศึกษาพุทธโฆส จังหวัดนครปฐม โดยมี นางสาวนุชนภา รื่นอบเชย ที่ปรึกษาด้านมาตรฐานการอุดมศึกษา สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม (อว.) เป็นวิทยากร ตลอดทั้งสองวัน
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/326729319_548691643982427_6422991671767529842_n-300x225.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/327116079_1316755162503696_91876280382940251_n-300x195.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/327105407_707845557448406_6803931447586710248_n-300x225.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__19742722-300x225.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__19759158-300x225.jpg)
ข้อมูลภาพ : รศ.ดร.ประพันธ์ ศุภษร