ด้วยบัณฑิตวิทยาลัยกำหนดจัดพิธีปฐมนิเทศนิสิตใหม่ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ ในวันเสาร์ที่ ๘ กรกฎาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป ณ ห้องประชุม B107-109 อาคารเรียนรวมชั้น ๑ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วังน้อย พระนครศรีอยุธยา โดยมีกำหนดการคร่าวๆ ดังนี้ไฟล์ที่แนบ
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ป้ายไวนิล-ปฐมนิเทศนิสิตใหม่-2566-1.20x4.50-M-RGB-res-1-300x80.jpg)
กำหนดการปฐมนิเทศนิสิตใหม่ปีการศึกษา ๒๕๖๖