Home
ข่าวกิจกรรม บุคลากรบัณฑิตวิทยาลัย ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ เฉลิมพระเกียรติเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖
วันพฤหัสบดีที่ ๒๗ กรกฎาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. บุคลากรบัณฑิตวิทยาลัย เข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคลและเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวโรกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๗๑ พรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖ ณ อาคารวิปัสสนาธุระ สมเด็จพระพุฒาจารย์ (อาจ อาสภมหาเถร) ชั้น ๒
มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย อำเภอวังน้อย จังหวัดพระนครศรีอยุธยาบุคลากรบัณฑิตวิทยาลัย
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1203575-180x300.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1203620-208x300.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1210663-178x300.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1210670-169x300.jpg)