วันนี้ (๕ มกราคม ๒๕๖๗) เวลา ๑๕.๓๐ น. พระสุธีรัตนบัณฑิต, รศ.ดร. คณบดีบัณฑิตวิทยาลัยได้นำผู้บริหาร คณาจารย์และเจ้าหน้าที่บัณฑิตวิทยาลัย เช่น รศ.ดร. ประพันธ์ ศุภษร รองคณบดีบัณฑิตวิทยาลัย พระมหาธนวุฒิ โชติธมฺโม เลขานุการสำนักคณบดีบัณฑิตวิทยาลัย เป็นต้น เข้ากราบถวายสักการะ พระเดชพระคุณพระธรรมวัชรบัณฑิต, ศ.ดร. อธิการบดี เนื่องในเทศกาลปีใหม่ พุทธศักราช ๒๕๖๗ เพื่อขอพรและโอวาทรวมถึงคำแนะนำในการบริหารการเรียนการสอนระดับบัณฑิตศึกษา ของบัณฑิตวิทยาลัยด้วย ณ ห้องรับรองสำนักงานอธิการบดี อาคารสำนักงานอธิการบดีชั้น ๓ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยลัย วังน้อยพระนครศรีอยุธยา
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__15523868-300x225.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__15523866-300x225.jpg)
![](http://www.grad.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/S__15523868-300x225.jpg)